Kariyar Muhalli PVC Trunking PVC trapezoidal Cable Trunking
Siffofin Samfur
1.Bayyanar Samfur: Filaye mai laushi, kyakkyawan bayyanar, babu ƙazanta, ƙarancin launi, ƙirar hatimi.Zane na musamman, ƙarami a saman kuma babba a ƙasa.
2.Tauri samfurin: Kyakkyawar taurin, baya karyewa cikin sauƙi bayan lanƙwasawa sau da yawa, Babu fasa lokacin ƙusa cikin.
3.Wuta Retardant: Kyakkyawan hana wuta, kashe sau ɗaya daga wuta.Babban juriya na zafin jiki, ba lalacewa cikin sauƙi a ƙarƙashin babban zafin jiki.
4.Lantarki Insulation: Zai iya jure wa ƙarfin lantarki na 25KV, guje wa ɗigon wutar lantarki da girgiza.
5.Mai hana ruwa, Mai hana ruwa, Mai jure Acid, Juriya, Mai hana ƙura.
6.Dorewa: Mai jure tsufa, Rayuwa ta al'ada shekaru 50.
7.Kariya: Babu tasiri akan tsarin waya, kare waya da duk na'urar kewayawa da kyau.
8.Sauƙaƙan Shigarwa: Sauƙi don buɗewa, ƙarfi da ƙarfi bayan rufewa, dacewa don turawa da ja.Kulle na musamman ne, buɗe kawai kuma kusa, da dacewa sosai.
9.Iyakar Aikace-aikacen: Ya dace da aikin ginin gine-gine, aikin wutar lantarki na ciki, aikin ginin wuta, aikin sadarwa da wutar lantarki.
10.Ƙasar siyar da zafi: kudu maso gabashin Asiya Cambodia.
11.Amfani: Don murfin waya da wayoyi na sadarwa, yayi kyau.
12.Fa'ida: Farashi mai dacewa da gasa, 15days lokacin isarwa da sauri, abokantaka na muhalli, sa'o'i 24 akan layi.

Sabon danyen abu

Mai kare wuta

Kyakkyawan tauri

Kyakkyawan tauri

Sauƙi don buɗe murfin

Rashin nakasa

Ana iya ƙusa

Murfin ba zai zamewa ba

Kariyar UV

Zaɓin launuka masu yawa
Girman Samfur

Cikakken Bayani
